Amfanin bayan gida mai hawa bango
1. Tsaro mai nauyi
Wurin ɗaukar nauyi nabayan gida mai hawa bangoya dogara ne akan ka'idar watsa karfi. Wurin da bangon bayan gida ya ɗora nauyin nauyi ana canja shi zuwa sashin ƙarfe na bayan gida ta hanyar screws biyu masu ƙarfi mai ƙarfi. Bugu da ƙari, ƙwanƙarar ƙarfe wani abu ne mai girma, wanda zai iya tsayayya da ƙananan nauyin kimanin 400 kg.
2. Ƙarfi mai ƙarfi
Ana iya girka shi ba kawai a cikin gida ba, har ma a wuraren jama'a, gine-ginen ofis, bandakuna a wuraren shakatawa, sabbin gidaje, tsoffin gidaje, da sauransu. don ado sababbin gidaje, amma kuma a cikin tsofaffin gine-gine.
3. Sauƙi don tsaftacewa
Tankin da aka ɗora na bangon bayan gida ya haɗu da halayen siphon flush tank da tanki mai watsa ruwa kai tsaye na bayan gida na gargajiya. Ruwan ruwa yana da sauri da ƙarfi, kuma magudanar ruwan najasa yana cikin wuri ɗaya.
Lalacewar bayan gida mai hawa bango
1. Mai tsada
Shigar da bayan gida mai hawa bango shine shigar da tankin ruwa da bandaki daban. Lokacin siye, tankin ruwa da bandaki suma suna buƙatar siyan su daban, don haka farashin da aka ƙididdige ya kai kusan sau uku na talakawan ɗakin bayan gida, don haka farashi mai yawa yana da illa ga bayan gida mai hawa bango.
2. Complex shigarwa
Ana shigar da tankin ruwa na bayan gida mai hawa bango gabaɗaya a bango, wanda kuma yana buƙatar yanke ramin bango ko gina bangon ƙarya don adana matsayin tankin ruwan, wanda kuma ke haifar da tsadar kayan aiki. Dangane da wurin ɗaukar kaya na bangon stool ɗin kusa, yana buƙatar ƙwararrun ƙwararrun masani don girka shi.