Labaru

Zai fi kyau a zauna a bayan gida ko squat lokacin da zuwa bayan gida?


Lokaci: Nuwamba-28-2023

bayan gida da (2)

"Bikiet" shi ne tushen kayan gidan wanka a rayuwarmu. Lokacin ado, ya zama dole a zabi bayan gida mai dacewa a farko. Wannan ya zama dole sosai.

Amma wasu abokai suna tunanin cewa matuƙar za a iya amfani da gidan bayan gida, ya isa, kuma babu buƙatar zaɓar da kyau. Idan kayi amfani da shi a nan gaba, irin wannan tunani zai sa ka yi nadama shi bayan ka shiga.
Ingancinbayan gidaZai haifar da matsaloli da yawa yayin amfani, wanda zai shafi rayuwarmu ta al'ada. Don haka ta yaya za mu zabi bayan gida, kuma menene dabarun hasƙanta?

CT8801C

01 -wh da bayan gida yana aiki

Babban ka'idodin shine ka'idar Siphon, wanda ke amfani da banbancin matsin lamba tsakanin abubuwan da ruwa don sa ruwan ya tashi kuma sai ya kwarara zuwa ƙaramin wuri. Ruwan ba zai daina gudana ba har sai ruwan ya ruwaita a cikin akwati ya kai tsawo ɗaya.

Lokacin da bayan gida ya yi sanyi, lokacin da matakin ruwa na ciki ya wuce babban lokacin lanƙwasa a bayan gida, wani sabon abu na phenenon zai faru, tsotse murfin. Lokacin da ruwan ya zama ƙasa, Siphon Phenomenon baces, ya bar kawai adadin ruwa, samar da hatimin ruwa. Wari mai resistant.
Zai fi sauƙin zabar fitowar rana

02 -whe don zaɓargidan waya ya fashe

Hanya ce

Siphonic bayan gidadogaro da tsotsa. Idan aka kwatanta da kayan aiki na Sipponic, resigeng yana da ƙasa da amo da mafi kyawun sakin shara. Ba ya buƙatar maimaita ruwa kuma ana iya haɗa shi da counterts, injunan wanki, da sauransu don murkushe shi tare.

②types na bayan gida

Akwai nau'ikankayan wutsiya, gami da yanki ɗaya, tsage, kumabango na bayan gida.Koyaya, cikin sharuddan yi shi kadai, gida-yanki guda ɗaya suna da kyakkyawan aiki kuma kyawawan zaɓi ne ga iyalai talakawa.
Hanya

Hanyar magudanar bayan gida, ko malalo ko malalewa bango, a zahiri ba a bayyane yake ba. Makullin ya ta'allaka ne a cikin inda baka take? Fitowar rana ba ta da irin wannan matsalolin shigarwa. Ana iya shigar da shi kamar yadda kuke so kuma ana iya amfani dashi ko'ina. Ana iya yin shi da bututun wando ɗaya.
Zaɓuɓɓuka

Akwai nau'ikan kayan murfin, wasu daga cikinsu masu talauci, kamar su pp-kayan, suna amfani da UREA-Formdehyde murfin (wanda ke sa sauti mai laushi yayin da aka rufe bayan gida. Koyaya, waɗannan duk da kullun bayan gida ne kuma suna sanye da farashin bayan gida.

Kasuwancinmu

Yawancin ƙasashen fitarwa

Samfurin samfurin zuwa duk duniya
Turai, Amurka, tsakiyar-gabas
Koriya, Afirka, Afirka, Australia

https://www.sunriseclamicgroup.com/products/

Tsarin Samfura

https://www.sunriseclamicgroup.com/products/

Faq

1. Menene ƙarfin samarwa na layin samarwa?

1800 STATS don bayan gida da kwari kowace rana.

2. Menene sharuɗɗan biyan kuɗi?

T / t 30% a matsayin ajiya, kuma kashi 70% kafin bayarwa.

Za mu nuna maka hotunan samfuran da fakiti kafin ka biya ma'auni.

3. Wane shiri / fakitin zaka samar?

Mun yarda da Oem don abokin cinikinmu, ana iya tsara kunshin don a shirye abokan ciniki.
Mai ƙarfi yadudduka Carfa cike da kumfa, ingantaccen fitarwa don buƙatar jigilar kaya.

4. Shin kuna samar da OEM ko sabis na ODM?

Ee, zamu iya yin oem tare da zanen tambarinku da aka buga akan samfurin ko katun.
Don ODM, Bukatarmu 200 PCs a kowane wata a kowane samfurin.

5. Menene sharuɗɗanku don kasancewa wakilinku ko mai rarraba?

Muna buƙatar mafi ƙarancin tsari don 3 * 40hq - 5 * 40hq kwantena a wata.

Inuyoyi na kan layi