Labarai

Class 5 yumbu wankin wanka, mai tsabta da kulawa, adana don amfani na gaba!


Lokacin aikawa: Agusta-10-2023

Kayan wanka na yumburaana iya cewa ya zama dole a cikin gine-gine kuma ana yawan amfani dashi a rayuwar yau da kullun. Ana amfani da su a kowace rana, kuma idan aka yi amfani da su, an gano cewa datti mai launin rawaya zai bayyana bayan kusan makonni ɗaya ko biyu ba a tsaftace su ba, yana da wuya a tsaftace su da ruwa mai tsabta. To ta yaya za mu iya tsaftace kuma mu kula da shi yadda ya kamata? Menene nau'ikan yumbukwandon shara? A yau, zan gabatar da shi ga kowa da kowa.

https://www.sunriseceramicgroup.com/ceramic-bathroom-basin-cabinet-vanity-product/

1. yumbu wanki

yumbukwandon wankakayan tsafta ne da ake amfani da su wajen wanke fuska da hannu a bandaki. Lokacin zabar, ya zama dole a yi la'akari da girman sararin samaniya na wurin shigarwa da wuri da kuma hanyar bututun magudanar ruwa don zaɓar babban kwandon wanka mai dacewa. Lokacin zabar, wanda zai iya lura da glaze na yumbu a ƙarƙashin hasken baya don ganin ko yana da haske, santsi, ba tare da kumfa ba, ramukan yashi, da dai sauransu. Zaɓiyumbu wankitare da ƙarfin tunani mai ƙarfi kuma ana iya taɓa shi da hannu. Idan jin yana da santsi, mai laushi, kuma sautin ƙwanƙwasawa a bayyane yake, yana nuna cewa yana da kyaun kwandon yumbu mai kyau.

2. Nau'in kwalabe na yumbu

1. Ceramic art basin

Yawancin tukwane na fasaha ana yin su da hannu kuma ana harba su ta hanyar amfani da fasahohin yin kwalliyar gargajiya da kuma kaolin na musamman na Jingdezhen. The ain surface nazane-zaneyana da juriyar lalacewa, glaze ɗin gaba ɗaya yana vitrified, kuma yawan sha ruwa ya kai sifili. Abubuwan kayan ado suna da wadata da launi. Idan aka kwatanta da na yau da kullun yumbu wankakwanduna, su ma suna da tsada sosai. Lokacin tsaftacewa, bai kamata a yi amfani da abubuwa masu tauri kamar ƙwallan waya na ƙarfe don goge su ba don guje wa zazzage glaze da yin tasiri ga kamanni da tsawon rayuwarsu.

2. Basin rataye yumbu

Da yumburarataye basinyana da babban fa'ida a cikin bayyanar, musamman saboda baya mamaye yankin ƙasa kuma na'urar tana da sauƙi. Yana buƙatar kawai a shigar da shi bisa ga matakan da aka yi a kan zane, amma kawai yana buƙatar shigar da tsarin magudanar ruwa mai bango a cikin gida.

https://www.sunriseceramicgroup.com/ceramic-bathroom-basin-cabinet-vanity-product/

3. Rukunin yumbura

Basin ginshiƙibabban kwandon wanka ne da aka saba amfani dashi a cikin ƙananan raka'a na sararin samaniya, tare da fa'idodin shigarwa cikin sauƙi, sauƙin tsaftacewa, ƙarancin wurare na kusurwa, da bututun ruwa da ke ɓoye a cikin ginshiƙi, yana mai sauƙin gyara koda akwai ɗigogi.

4. Basin yumbu a ƙarƙashin tebur

Gabaɗaya shigar a cikin majalisar, bututun ruwa da ke ƙasa suna ɓoye a cikin majalisar. Ministoci fa'ida ce ta kwandon ruwa a ƙarƙashin kanti, wanda zai iya adana abubuwan tsaftacewa da aka saba amfani da su, kayan wanke-wanke, da sauransu a cikin gidan wanka don samun sauƙin shiga. Abubuwan da ake buƙata na shigarwa suna da girma, kuma girman da aka tanada na countertop ya kamata ya dace da girman girmankwandon wanka, in ba haka ba zai shafi kayan ado. Zai fi kyau a sayi cikakken saiti kuma a sa ƙwararrun ma'aikata su zo su girka shi.

5. Teburin yumbura

Sauƙaƙan shigarwa, ana iya sanya kayan bayan gida akan tebur, amma bai dace da tsaftacewa ba. Haɗin gwiwa tsakanin kwandon wanka da majalisar ministocin yana da saurin datti da haɓakar ƙwayoyin cuta.

3. Yadda ake kula da kwandon wanka daidai

1. Canja mummunar ɗabi'a ta sanya kayan bayan gida da kyau akan tebur.

2. Sanya kayan buƙatun yau da kullun masu girma ko masu nauyi daban akan ma'ajiyar ajiya, kuma kar a sanya su a cikin majalisar da ke saman kwandon don guje wa faɗuwa da lahani ga kwandon.

3. Lokacin tsaftace bayyanar kwandon yumbu, yi amfani da bristle mai laushi ko soso da aka tsoma a cikin wani abu mai tsaka tsaki don tsaftace shi. Kada ku kurkura da ruwan zafi don guje wa fashekwandon wanka. Idan ana amfani da kwandon yumbu don riƙe ruwa, fara sanya ruwan sanyi sannan a haɗa shi da ruwan zafi don guje wa konewa.

https://www.sunriseceramicgroup.com/ceramic-bathroom-basin-cabinet-vanity-product/

4. Ya kamata a rarraba gwiwar gwiwar ajiyar ruwa da za a iya cirewa a kai a kai don cire tabo da aka tara da kuma kula da magudanar ruwa.

5. Hanyar duba ko akwai tsagewar duhu a cikin kwandon yumbu a gida shine a cika shi da ruwa sannan a jika shi da launin launi na dare ɗaya. Idan akwai tsagewar duhu, za ku iya ganin su a fili. In ba haka ba, babu fashe duhu.

6. Lokacin tsaftace kwanon rufi a kan tebur, kula da kusurwoyi matattu a haɗin gwiwa tsakanin teburin tebur da yumbu mai wankewa. Idan kayan aikin taushi ba za su iya tsaftacewa yadda ya kamata ba, yi amfani da kayan aiki masu kaifi da lebur don tsaftacewa. Yi hankali kada a yi amfani da karfi da yawa don guje wa tarar da saman ain.

Online Inuiry